WhoWasThisGuy logoWhoWasThisGuy

Ævisaga · Japanese association football player

Tokizo Ichihashi

1909

Myndir
20
Fædd/ur
1909

Fædd/ur

June 9, 1909

Hyōgo Prefecture, Japan

Þekkt/ur fyrir

Japanese association football player

Tokizo Ichihashi (b. 1909) was Japan best known for Japanese association football player.

Tokizo Ichihashi (June 9, 1909 – ?) was a Japanese association football player. As a university student in 1930, he debuted for the Japan national team at the Far Eastern Championship Games, scoring a goal against the Philippines. This early achievement marked his place in the sport's history.

Algengar spurningar

Algengar spurningar

  • Hvar fæddist Tokizo Ichihashi?

    Tokizo Ichihashi fæddist í Hyōgo Prefecture, Japan 9. júní 1909.

  • Fyrir hvað er Tokizo Ichihashi þekktastur/þekktust?

    Tokizo Ichihashi er þekktastur/þekktust fyrir Japanese association football player.

  • Af hvaða þjóðerni var Tokizo Ichihashi?

    Tokizo Ichihashi var frá Japan.

Myndasafn

Líf í myndum

Smelltu á hvaða Polaroid sem er til að stækka · 18 myndir

QR-kóði

Deila þessari ævisögu

Prenta og deila

Skannaðu til að heimsækja þessa ævisögu. Prentaðu fyrir viðburði, sýningar eða fræðsluefni.